Có thằng nào mua album của em này chưa bây

anhle

Chủ tịch công đoàn lao động Xamvn
tự dưng bỏ tiền ra mua album của nó làm lồn gì ko biết,hình bán nude nó cũng up đầy insta..con đó béo béo ảo tưởng vc
thời buổi này đến lão Hugh Hefner còn khóc dòng vì playboy bán đéo được, có cái trên mạng đã share nét như sony! Phải bán biệt thự thỏ đi để trả nợ! Giờ chỉ có sup hoặc trao thân mới kím tiền nhiều nhỉ!

TeeTran

Đàn em HHH
thời buổi này đến lão Hugh Hefner còn khóc dòng vì playboy bán đéo được, có cái trên mạng đã share nét như sony! Phải bán biệt thự thỏ đi để trả nợ! Giờ chỉ có sup hoặc trao thân mới kím tiền nhiều nhỉ!
đúng rồi,con đấy phải qua sub gthieu..inb thẳng insta thì block tỏ ra thanh cao đm nó

anhle

Chủ tịch công đoàn lao động Xamvn
đúng rồi,con đấy phải qua sub gthieu..inb thẳng insta thì block tỏ ra thanh cao đm nó
chắc nó đang có daddy hoặc khách đông rồi, Nhiều thằng đại gia sài gòn thích kiểu như vậy! Mày tìm đầy con khác, đừng bực hại thận!

Xóc Lọ Đêm

Đêm chong đèn xóc lọ
ah đm con Chan này cũng tb này :)))))
có con ins khuyenanhtun cũng tb, t vào nhận đồng hương mà đm nó gắt gỏng với t vl, mặc dù t nc rất lịch sự :))))))
đm thằng nào biết con tun kia có đi ko thì cho t xin infor nhé, xôi thịt nhìn thích vl

liamnguyen

Đàn em HHH
ah đm con Chan này cũng tb này :)))))
có con ins khuyenanhtun cũng tb, t vào nhận đồng hương mà đm nó gắt gỏng với t vl, mặc dù t nc rất lịch sự :))))))
đm thằng nào biết con tun kia có đi ko thì cho t xin infor nhé, xôi thịt nhìn thích vl
e tun tao chat ig với e nó suốt, nhìn nứng đéo tả đc

Xóc Lọ Đêm

Đêm chong đèn xóc lọ
e tun tao chat ig với e nó suốt, nhìn nứng đéo tả đc
đm nó t nhắn tin rất lịch sự, nc nhẹ nhàng đàng hoàng nhận đồng hương mà nó có vẻ gắt gỏng khó chịu với t vl :))))
hay do cái ins t để hình ava này với là ins ảo nên nó đéo chịu nc

liamnguyen

Đàn em HHH
đm nó t nhắn tin rất lịch sự, nc nhẹ nhàng đàng hoàng nhận đồng hương mà nó có vẻ gắt gỏng khó chịu với t vl :))))
hay do cái ins t để hình ava này với là ins ảo nên nó đéo chịu nc
chứ còn gì ins ảo gái đ nào nó muốn nch với m kkk