Tiểu huynh đệ. - Tom Chen

Xamvn vl

Bánh Xàm
Mình thuê nhà trên Ngọc Thụy, chiều chiều bất kể mưa hay nắng, mình ngồi bú bia quán Ông Tí, nhưng uống bao nhiêu thì uống mình phải về ăn cơm với Bóng Cười ( bạn gái mình ) trước 7h tối.
Một hôm, có 1 thằng tầm 15 hay 16 tuổi gì đấy, nó còi như viên kẹo , đen trũi, mặc áo xanh tuyển Pháp. Anh bạn nhỏ ấy mời mình mua kẹo cao su, nhìn cái giỏ anh bạn ấy đeo trước ngực, toàn kẹo cao su với bút ...với những máu lồn khí lồn gì mình đéo nhớ nữa.
Mình bảo, cảm ơn.... tao vừa mua rồi.
Nó cứ nài nỉ mình, mình bực, bảo ngồi đây làm cốc bia rồi tao mua cho.
Nó bảo, em bán thế này mà ngồi uống bia thì bán cho ai nữa ???
Mình nói, thế thôi... tao đéo mua.
Nó đi quanh các bàn khác, chắc cũng đéo bán được gì. Lúc sau lại đi qua bàn mình, nó cứ nhìn mình, nhìn cái lồn mẹ mày à mà nhìn ???
Rồi nó đi lại gần mình, ơ...cái thằng này???
Nó thì thầm tai mình, làm với em cái đầu đít 2 chục ???
Hay, quả nhiên anh hùng xuất thiếu niên. Nó lấy 2 tờ 1 nghìn ra, vo tròn lại lòng bàn tay đưa ra đằng sau rồi nắm chặt 2 tờ tiền 2 tay đưa ra trước mặt mình, đại ca gọi bóng đi ???
Mình nói, tổng vệ sinh, bé ăn. Rồi lấy 1 tờ tiền bên tay phải nó, mình cộng và cộng, con mẹ nó, mình 10 nước. Rút 2 chục ra đưa nó bảo mày đéo phải cộng nữa, tao thua.
Mình bảo, làm phát nữa tiểu huynh đệ.
Nó ok. Nó rút 2 tờ 2 nghìn khác ra. Mình gọi bóng, vẫn thế, mình vẫn lấy tờ bên tay phải nó.
Gỡ 2 chục rồi haha địt mẹ mày. Mình cộng có 2 điểm thôi.
Nó đưa tờ tiền của nó cho mình, nó nói... em tịt.
Nó thịt 4 chục của mình, rồi cười tươi như cụ Hiền, nó chào mình hẹn mai gặp lại.
Hôm sau và mấy hôm sau nữa, hôm nào nó cũng làm của mình 5 chục, thật xót xa. Nó bịp mình hay gì???
Mình vẫn hẹn nó chiến đấu bền bỉ ở quán bia. Hôm ý đang chuẩn bị gọi bóng thì nó ngước lên nhìn, nó nói địt con mẹ chờ em tí.
Nó nhìn theo 1 thằng hát dạo, thằng hát dạo hát bài : xây giấc mộng ban đầu, yêu người thuở mới đôi mươi em đang tuổi...máu lồn khí lồn...
Nó rút điện thoại gọi cho ai đó, anh xem như nào...thế này thì em làm ăn kiểu gì???
Rồi nó ngồi phịch xuống ghế, mặt nó hầm hầm, nó gọi cốc bia.
MÌnh bảo, sao mày nói uống bia không bán được hàng????
Nó nói, nay em nghỉ, chờ quản lý của em giải quyết địt mẹ thằng kia nó vào địa bàn của em. Rồi nó chỉ cho mình nhìn thằng hát dạo ban nãy : từng thu thay lá, lá bay.... máu lồn khí lồn...
Nó lại thịt của mình 5 chục nữa, nó bảo, cốc bia đại ca vẫn mời đấy nhé ???
Con chó nó uống khỏe thật, nó đá với mình 8 cốc nữa, mình 6 nó 2, mình quên cả về ăn cơm với Bóng Cười. Bóng Cười ra gọi mình về. Mình khoác vai Bóng Cười, hỏi nó, mày nhìn lâu đài tình ái của tao đẹp không????
Nó nhìn vào ngực Bóng Cười, bảo lâu đài tình ái của đại ca quá đẹp.
Bố lại cho cả cốc bia vào đầu mày chứ lị, ôn con mất nết.
....
Hôm sau, nó vẫn ra đầu đít với mình. Thằng hát dạo vẫn ở đó nghêu ngao : ....lá rơi đắp mộ cuộc tình....máu lồn khí lồn.
Mình hỏi, chưa giải quyết xong hả????
Nó nói, em nhường địa bàn rồi, mai em lên ga Gia Lâm.
Nó bú 3 cốc bia, nó say hay gì??? Nó rút điện thoại, báo 2 điểm lô 36. Nó bảo quê nó Thanhhoa, mỗi khi buồn nó nhớ quê, mà nhớ quê là nó lại đánh lô 36.
Tự nhiên mình lại nhớ bố mẹ mình, nhớ bờ giếng, nhớ cây đa có bát hương nghi ngút....
Mình bảo, mày báo lại lô tao theo 50 điểm nữa.
....
Hôm ý có lô 36, mừng rớt nước mắt. Mình gọi 2 bia nữa với đĩa trâu. Mình bảo uống đi, múa lửa lên, hehe tiền là cái lồn.
....
Hôm sau mình đợi nó quán bia để lấy tiền lô , địt mẹ 7h15 đéo thấy, mày như nào đây???
Thôi xong con ong, 5 ngày trôi qua, nó mất hút.
....
75385
Em bóng cười

Hôm ý , sau hôm mình đuổi bạn gái Bóng Cười ra khỏi nhà, mình bú bia lầm lũi...hehe lầm lũi.
Nó xuất hiện, con bà mày, bố tưởng mày cầm tiền bố về quê mất hút ????
Nó đưa mình tiền lô, nó bảo nó bị chuyển địa bàn lên tít trên Ô Cách, đại ca thông cảm.
Nó bảo cho gửi lời chào lâu đài tình ái của mình. Mình nói, tao đuổi mẹ đi rồi.
Nó nói, tiếc thế??? Thế thôi hôm nay tạm biệt nhau em với đại ca múa lửa phát, làm tiếng 1 lít.
1 lít thì 1 lít, bố sợ mày chắc.
....
Nay mình té về nhà nhận gói viện trợ. Sẵn tiền, mình lại qua bia Ông Tí múa lửa. Nay đéo thấy thằng hát dạo Đắp mộ cuộc tình, nghe mãi thành quen, mà quen là thấy nhớ. Rồi mình nhớ Bóng Cười, nhớ cả người anh em tiểu huynh đệ Thanhhoa.
Chợt nhìn bóng quen quen đang bán kẹo cao su, vẫn là áo màu xanh tuyển Pháp. Mình gọi, địt mẹ mày... tiểu huynh đệ.
Thằng ý quay lại nhìn mình, đéo phải, là thằng khác cơ, cũng tầm 15 16 như thằng kia. Thằng khác ý lại gần bàn mình, anh mua em phong kẹo.
Mình nhìn nó, kéo áo nó xuống nói nhỏ, làm phát đầu đít 2 chục nhé anh bạn trẻ ????

recca.hokage

Già trâu
Thằng mặt lồn Tom Chen.đọc nó viết thấy cuốn vcl ra. Cứ nghĩ viết đc thế đơn giản nhưng thực ra khó vãi nồi. Thằng Tom ngoài những chuyện lô đề banh bóng với địt ra thì thỉnh thoảng nó cũng viết đc mấy cái sâu sắc phết