Học viện đạo lý Xem bói, xem lá số, trừ tà, trục vong, cắt tiền duyên tại trung tâm nghiên cứu ứng dụng tiềm năng con người

Kakakuti

Trẩu tre
Theo lá sớ, thì bản thân m là con người không có tham vọng .... Ko chứng kiến, mà thôi m hỏi mỗi giàu ko thì t trả lời mình cái đó thôi. Bản thân m ko có nhà có đất, nhưng t thấy cung phụ mẫu là bố mẹ màu có của ăn của để đấy , có tiếng nói, nhưng m đéo hợp cha mẹ m. Còn bản thân hiện tại chưa có gì, nhưng đường tài lộc của m cũng có đấy. Nhưng sẽ muộn màng. Cái kết là m phải tập chung vào, vì công việc của m cũng vất vả đấy. Sau sẽ thành đạt. Đây là lá số để tham khảo, chứ m đéo làm thì có lá trời đi nữa cũng có cái đầu b** mà ăn ::xamvl18:: :hungry:
Cám ơn nhiều. Tiện cho e hỏi thêm tình duyên liệu có tốt không a? :surrender:

anonym123

Học viện đạo lý - Chuyên viên chỉ tay
Xin các bác hãy xem giúp em. Em muốn hỏi 3 việc: 1 có sống lâu ko? 2. Có số làm được việc lớn ko? 3. Vợ chồng có được đầu bạc răng long vs nhau không? Xin cảm ơn các bác.

u8yAv.md.jpg u8mHc.md.jpg u8BvZ.md.jpg u8AIh.md.jpg u8cCY.md.jpg

1. nếu ko gặp tai nạn gì thỳ sống lâu, quãng độ già già thỳ thăng
2.tay này làm việc lớn thì tao nói thẳng là không, vì nói chả ai nghe, nhưng được cái có của ăn của để ko lo đói thiếu
3. yêu chung thuỷ nhưng vấn đề lận đận tình duyên, tìm được người tâm đầu ý hợp thì đẹp, chứ đầu bạc răng long thì tao chịu ko biết đc

anonym123

Học viện đạo lý - Chuyên viên chỉ tay
Nhờ thầy xem giúp công danh sự nghiệp

uwr73.md.jpg uwhNR.md.jpg uwWb5.md.jpg uwIXu.md.jpg
khiếp tay nhìn lạnh như lồn ma ý,
công danh: anh em bạn bè quý mến, nói có người nghe, làm business riêng được tuy nhiên tay này tiền mặt lại đéo nhiều, của cải thể hiện ở bất động sản và một vài các tài sản giá trị khác kiểu xe cộ...

maryto911

Đầu đường xó chợ
Nhờ thầy xem giúp công danh sự nghiệp

uwr73.md.jpg uwhNR.md.jpg uwWb5.md.jpg uwIXu.md.jpg
Tml này sức khỏe tốt đập cũng không chết, ở gần với bố mẹ nhưng ko đc hưởng gì, tay trắng dựng cơ đồ, tính cương trực nóng tính không chịu thua ai lên chịu tiếng thị phi, ăn lộc tổ tiên làm ăn cũng khá thuận, đến ngoài 40 mua đc nhà hoặc miếng đất to lắm. 25, 26 đã yên bề gia thất...còn làm đc quan to hay ko thì tao chịu

logan2610

Trẩu tre
khi bé thì nhờ mẹ cha...lớn lên nhờ vợ khi già cậy con...tính đa sầu đa cả suy nghĩ kỹ mọi việc đến khi quết định thì lỡ cơ hội, ko đứng đầu đc hợp với nghề phụ hồ đéo lên đc thợ chính đâu
Con lỹ. Mày nói đúng vkl ra thôi đừng coi tao nữa tao xin mày đấy